Starfsfólk og símanúmer

Rannsóknarstofur

Efnastofa +354 422 5154 Snefilefnastofa +354 422 5154
Skynmat +354 422 5155 Örverustofa +354 422 5116 +354 858 5116

Starfsfólk

Nafn Starfsheiti Deild Netfang Sími
Ágústa K. Sigfúsdóttir Rannsóknarmaður Mæliþjónusta og innviðir agusta.k.sigfusdottir()matis.is +354 422 5016
Alexandra María Klonowski Umsjónarmaður rannsóknarstofu Rannsóknir og nýsköpun alexandra.m.klonowski()matis.is +354 422 5166
Alfons Ramel Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun alfons.ramel()matis.is +354 422 5000
Alicja Obuchowska Rannsóknarmaður Mæliþjónusta og innviðir alicja.obuchowska()matis.is +354 422 5015
Anna Arndís Árnadóttir Rannsóknarmaður Mæliþjónusta og innviðir anna.a.arnadottir()matis.is +354 422 5019
Anna Kristín Daníelsdóttir Sviðsstjóri Rannsóknir og nýsköpun anna.k.danielsdottir()matis.is +354 422 5014
Anna Pála Vignisdóttir Sérfræðingur Mæliþjónusta og innviðir anna.p.vignisdottir()matis.is +354 422 5011
Anouk Lyver Phd nemandi Rannsóknir og nýsköpun anouk.lyver()matis.is +354 422 5055
Antoine Moenaert Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun antoine.moenaert()matis.is +354 422 5072
Arnljótur Bjarki Bergsson Sviðsstjóri Innleiðing og áhrif arnljotur.b.bergsson()matis.is +354 422 5013
Ásbjörn Jónsson Ráðgjafi Innleiðing og áhrif asbjorn.jonsson()matis.is +354 422 5017
Áslaug Vignisdóttir Matsveinn Rekstur aslaug.vignisdottir()matis.is +354 422 5168
Ásta Heiðrún E. Pétursdóttir Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun asta.h.petursdottir()matis.is +354 422 5028
Aðalheiður Ólafsdóttir Skynmatsstjóri Mæliþjónusta og innviðir adalheidur.olafsdottir()matis.is +354 422 5010
Beata Wawiernia Umsjónarmaður rannsóknarstofu Mæliþjónusta og innviðir beata.wawiernia()matis.is +354 422 5022
Bergrós Ingadóttir Miðlari - Mæliþjónusta og innviðir Rannsóknir og nýsköpun bergros.ingadottir()matis.is +354 422 5000
Birgir Örn Smárason Phd nemandi Rannsóknir og nýsköpun birgir.o.smarason()matis.is +354 422 5193
Björg Jónsdóttir Sérfræðingur Innleiðing og áhrif bjorg.jonsdottir()matis.is +354 422 5115
Björn Viðar Aðalbjörnsson Ráðgjafi Innleiðing og áhrif bjorn()matis.is +354 422 5000
Björn Þór Aðalsteinsson Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun bjorn.th.adalsteinsson()matis.is +354 422 5066
Bogna Sikora Rannsóknamaður Mæliþjónusta og innviðir bogna.sikora()matis.is +354 422 5000
Branka Borojevic Rannsóknarmaður Mæliþjónusta og innviðir branka.borojevic()matis.is +354 422 5092
Bryndís Björnsdóttir Miðlari - Innleiðing og áhrif Rannsóknir og nýsköpun bryndis.bjornsdottir()matis.is +354 422 5023
Brynja Einarsdóttir Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun brynja.einarsdottir()matis.is +354 422 5142
Cecilia Kvaavik Phd nemandi Rannsóknir og nýsköpun cecilia.e.k.kvaavik()matis.is +354 422 5000
Cezara Maria Pastrav Phd nemandi Rannsóknir og nýsköpun cezara.m.pastrav()matis.is +354 422 5000
Clara Jegousse Phd nemandi Rannsóknir og nýsköpun clara.jegousse()matis.is +354 422 5065
Elísabet Eik Guðmundsdóttir Miðlari - Mæliþjónusta og innviðir Rannsóknir og nýsköpun elisabet()matis.is +354 422 5000
Erna Óladóttir Rannsóknamaður Mæliþjónusta og innviðir erna.oladottir()matis.is +354 422 5083
Franklín Georgsson Forstöðumaður - Mæliþjónusta Mæliþjónusta og innviðir franklin.georgsson()matis.is +354 422 5040
Gísli Á. Sighvatsson Tækjastjóri Rekstur gislis()matis.is +354 858 5052
Gregory Farrant Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun gregory.farrant()matis.is +354 422 5087
Gunnar Þórðarson Ráðgjafi Innleiðing og áhrif gunnar.thordarson()matis.is +354 422 5110
Guðbjörg Ólafsdóttir Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun gudbjorg.olafsdottir()matis.is +354 422 5051
Guðjón Þorkelsson Sérfræðingur Innleiðing og áhrif gudjon.thorkelsson()matis.is +354 422 5044
Guðlaug Eiríksdóttir Matreiðslumeistari Rekstur gudlauge()matis.is +354 422 5168
Guðlaug Þóra Marinósdóttir Forstöðumaður - Verkefnastjórnun Innleiðing og áhrif gudlaug.th.marinosdottir()matis.is +354 422 5045
Guðmundur Óli Hreggviðsson Faglegur leiðtogi - Könnun og hagn. erfðaauðlinda Rannsóknir og nýsköpun gudmundur.o.hreggvidsson()matis.is +354 422 5047
Guðmundur Stefánsson Faglegur leiðtogi - Innihaldsefni og vöruþróun Rannsóknir og nýsköpun gudmundur.stefansson()matis.is +354 422 5048
Guðrún Kristín Eiríksdóttir Umsjónarmaður rannsóknarstofu Mæliþjónusta og innviðir gudrun.k.eiriksdottir()matis.is +354 422 5095
Halla Halldórsdóttir Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun halla.halldorsdottir()matis.is +354 422 5038
Halldóra Viðarsdóttir Umsjónarmaður rannsóknarstofu Mæliþjónusta og innviðir halldora.vidarsdottir()matis.is +354 422 5039
Heiða Pálmadóttir Faglegur leiðtogi - Efnamælingar   Mæliþjónusta og innviðir heida.palmadottir()matis.is +354 422 5056
Helena Mara Velemir Aðstoðarmaður í mötuneyti Rekstur helena.m.velemir()matis.is +354 422 5168
Helga Gunnlaugsdóttir Faglegur leiðtogi - Örugg virðiskeðja matvæla Rannsóknir og nýsköpun helga.gunnlaugsdottir()matis.is +354 422 5058
Hildur Inga Sveinsdóttir Phd nemandi Rannsóknir og nýsköpun hilduringa()matis.is +354 422 5064
Holly T. Petty Ráðgjafi Rannsóknir og nýsköpun holly.t.petty()matis.is +354 422 5060
Hörður G. Kristinsson Rannsókna- og nýsköpunarstjóri Yfirstjórn hordur.g.kristinsson()matis.is +354 422 5063
Hróar Hugosson Mannauðsfulltrúi Rekstur hroar()matis.is +354 422 5027
Hrólfur Sigurðsson Sérfræðingur Mæliþjónusta og innviðir hrolfur.sigurdsson()matis.is +354 422 5062
Hrönn Ólína Jörundsdóttir Sviðsstjóri Mæliþjónusta og innviðir hronn.o.jorundsdottir +354 422 5112
Hrund Birgisdóttir Bókari Rekstur hrund.birgisdottir()matis.is +354 422 5081
Ildikó Olajos Sérfræðingur Mæliþjónusta og innviðir ildiko.olajos()matis.is +354 422 5029
Inga Freyja Arnardóttir Skjalastjóri Skrifstofa forstjóra Ingafreyja()matis.is +354 422 5036
Ingibjörg R. Þorvaldsdóttir Sérfræðingur Mæliþjónusta og innviðir ingibjorg.r.thorvaldsdottir()matis.is +354 422 5068
Janina Huber Rannsóknamaður Mæliþjónusta og innviðir janina.huber()matis.is +354 422 5031
Jóhanna Sigríður Hjartardóttir Bókari Rekstur johanna.s.hjartardottir()matis.is +354 422 5077
Jón Árnason Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun jon.arnason()matis.is +354 422 5073
Jón Haukur Arnarson Sviðsstjóri Rekstur jon.h.arnarson()matis.is +354 422 5076
Jónas Rúnar Viðarsson Faglegur leiðtogi - Örugg virðiskeðja matvæla Rannsóknir og nýsköpun jonas.r.vidarsson()matis.is +354 422 5107
Júlía Björg Sigurbergsdóttir Aðalbókari Rekstur julia.b.sigurbergsdottir()matis.is +354 422 5071
Justine Vanhalst Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun justine()matis.is +354 422 5085
Kolbrún Sveinsdóttir Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun kolbrun.sveinsdottir()matis.is +354 422 5079
Kristín Edda Gylfadóttir Hönnuður Innleiðing og áhrif kristin.e.gylfadottir()matis.is +354 422 5078
Kristinn Kolbeinsson Fjármálastjóri Rekstur kristinn.kolbeinsson()matis.is +354 422 5082
Lilja Björk Jónsdóttir Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun lilja.b.jonsdottir()matis.is +354 422 5043
Magnea Guðrún Karlsdóttir Miðlari - Mæliþjónusta og innviðir Rannsóknir og nýsköpun magnea.g.arnthorsdottir()matis.is +354 422 5088
Margeir Gissurarson Ráðgjafi Innleiðing og áhrif margeir.gissurarson()matis.is +354 422 5093
Margrét Eva Ásgeirsdóttir Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun margret.e.asgeirsdottir()matis.is +354 422 5035
Margrét Geirsdóttir Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun mg()matis.is +354 422 5089
Margrét Geirsdóttir Faglegur leiðtogi - örverumælingar Mæliþjónusta og innviðir margretg()matis.is +354 422 5090
Marvin Ingi Einarsson Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun marvin()matis.is +354 422 5000
Mia Cerfonteyn Phd nemandi Rannsóknir og nýsköpun mia.cerfontey()matis.is +354 422 5057
Monica Daugbjerg Christensen Phd nemi Rannsóknir og nýsköpun monica()matis.is +354 422 5147
Natasa Desnica Umsjónarmaður rannsóknarstofu Mæliþjónusta og innviðir natasa()matis.is +354 422 5067
Oddur Már Gunnarsson Skrifstofustjóri Skrifstofa forstjóra oddur.m.gunnarsson()matis.is +354 422 5096
Ólafur H. Friðjónsson Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun olafur.h.fridjonsson()matis.is +354 422 5097
Ólafur Reykdal Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun olafur.reykdal()matis.is +354 422 5098
Óli Þór Hilmarsson Ráðgjafi Innleiðing og áhrif oli.th.hilmarsson()matis.is +354 422 5099
Pálína Fanney Guðmundsdóttir Rannsóknamaður Mæliþjónusta og innviðir palina.f.gudmundsdottir()matis.is +354 477 1250
Páll Gunnar Pálsson Ráðgjafi - Matvælafræðingur Innleiðing og áhrif pall.g.palsson()matis.is +354 422 5102
Páll Steinþórsson Sérfræðingur Mæliþjónusta og innviðir pall.steinthorsson()matis.is +354 422 5103
Pauline Bergsten Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun pauline.bergsten()matis.is +354 422 5100
Pauline Vannier Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun pauline.vannier()matis.is +354 422 5084
Ragnheiður Sveinþórsdóttir Ráðgjafi Innleiðing og áhrif ragnheidur.sveinthorsdottir()matis.is +354 422 5105
Ragnhildur Friðriksdóttir Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun ragnhildur.fridriksdottir()matis.is +354 422 5049
René Groben Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun rene.groben()matis.is +354 422 5104
Rósa Jónsdóttir Faglegur leiðtogi - Innihaldsefni og vöruþróun Rannsóknir og nýsköpun rosa.jonsdottir()matis.is +354 422 5109
Sigurjón Arason Yfirverkfræðingur Innleiðing og áhrif sigurjon.arason()matis.is +354 422 5117
Sigurlaug Skírnisdóttir Miðlari - Mæliþjónusta og innviðir Rannsóknir og nýsköpun sigurlaug.skirnisdottir()matis.is +354 422 5118
Sigurður Örn Ragnarsson Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun sigurdur.o.ragnarsson()matis.is
Sólveig ÓIafsdóttir Rannsóknamaður Mæliþjónusta og innviðir solveig.olafsdottir()matis.is +354 422 5000
Sólveig Pétursdóttir Sérfræðingur Rannsóknir og nýsköpun solveig.k.petursdottir()matis.is +354 422 5123
Sophie Jensen Miðlari - Mæliþjónusta og innviðir Rannsóknir og nýsköpun sophie.jensen()matis.is +354 422 5025
Stefán Þór Eysteinsson Phd nemandi Rannsóknir og nýsköpun stefan.th.eysteinsson()matis.is +354 422 5026
Steinar B. Aðalbjörnsson Forstöðumaður - Miðlun og samskipti Innleiðing og áhrif steinar.b.adalbjornsson()matis.is +354 422 5111
Steinunn Ásbjörg Magnúsdóttir Sérfræðingur Mæliþjónusta og innviðir steinunn.magnusdottir()matis.is +354 422 5124
Stephen Knobloch Phd nemandi Rannsóknir og nýsköpun stephen.knobloch()matis.is +354 422 5139
Svala Guðmundsdóttir Rannsóknarmaður Mæliþjónusta og innviðir svala.gudmundsdottir()matis.is +354 477 1250
Svanhildur Hauksdóttir Rannsóknamaður Mæliþjónusta og innviðir svanhildur.hauksdottir()matis.is +354 422 5126
Sveinn Margeirsson Forstjóri Yfirstjórn sveinn.margeirsson()matis.is +354 422 5125
Sæmundur Elíasson Phd nemandi Rannsóknir og nýsköpun saemundur.eliasson()matis.is +354 422 5000
Unnur Sigurðardóttir Móttökuritari Rekstur unnur.sigurdardottir()matis.is +354 422 5000
Valur Norðri Gunnlaugsson Miðlari - Innleiðing og áhrif Rannsóknir og nýsköpun valur.n.gunnlaugsson()matis.is +354 422 5134
Viggó Marteinsson Faglegur leiðtogi - Könnun og hagn. erfðaauðlinda Rannsóknir og nýsköpun viggo.th.marteinsson()matis.is +354 422 5135
Vordís Baldursdóttir Sérfræðingur Mæliþjónusta og innviðir vordis.baldursdottir()matis.is +354 422 5018
Þóra Björk Róbertsdóttir Rannsóknamaður Mæliþjónusta og innviðir thora.b.robertsdottir()matis.is +354 422 5150
Þóra Valsdóttir Ráðgjafi Innleiðing og áhrif thora.valsdottir()matis.is +354 422 5143
Þóranna Vestmann Birgisdóttir Rannsóknarmaður Mæliþjónusta og innviðir thoranna.v.birgisdottir()matis.is +354 422 5046
Þórdís Kristjánsdóttir Phd nemandi Rannsóknir og nýsköpun thordis.kristjansdottir()matis.is
Þormóður Dagsson Sérfræðingur Innleiðing og áhrif thormodur.dagsson()matis.is +354 422 5075
Þorsteinn Ingvarsson Svæðisstjóri Mæliþjónusta og innviðir thorsteinn.ingvarsson()matis.is +354 477 1250