Eftir sviðum

Auðlindir og afurðir

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Sigurður Örn Ragnarsson Sérfræðingur sigurdur.o.ragnarsson()matis.is

Innleiðing og áhrif

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Arnljótur Bjarki Bergsson Sviðsstjóri arnljotur.b.bergsson()matis.is +354 422 5013
Ásbjörn Jónsson Ráðgjafi asbjorn.jonsson()matis.is +354 422 5017
Björg Jónsdóttir Sérfræðingur bjorg.jonsdottir()matis.is +354 422 5115
Björn Viðar Aðalbjörnsson Ráðgjafi bjorn()matis.is +354 422 5000
Guðjón Þorkelsson Sérfræðingur gudjon.thorkelsson()matis.is +354 422 5044
Guðlaug Þóra Marinósdóttir Forstöðumaður - Verkefnastjórnun gudlaug.th.marinosdottir()matis.is +354 422 5045
Gunnar Þórðarson Ráðgjafi gunnar.thordarson()matis.is +354 422 5110
Holly T. Petty Ráðgjafi holly.t.petty()matis.is +354 422 5060
Kristín Edda Gylfadóttir Hönnuður kristin.e.gylfadottir()matis.is +354 422 5078
Margeir Gissurarson Ráðgjafi margeir.gissurarson()matis.is +354 422 5093
Óli Þór Hilmarsson Ráðgjafi oli.th.hilmarsson()matis.is +354 422 5099
Páll Gunnar Pálsson Ráðgjafi pall.g.palsson()matis.is +354 422 5102
Ragnar Jóhannsson Ráðgjafi ragnar.johannsson()matis.is +354 422 5106
Ragnheiður Sveinþórsdóttir Ráðgjafi ragnheidur.sveinthorsdottir()matis.is +354 422 5105
Sigrún Elsa Smáradóttir Forstöðumaður - Lausnir og ráðgjöf sigrun.e.smaradottir()matis.is +354 422 5113
Sigurður Heimir Guðjónsson Sérfræðingur sigurdur.h.gudjonsson()matis.is +354 422 5069
Sigurjón Arason Yfirverkfræðingur sigurjon.arason()matis.is +354 422 5117
Steinar B. Aðalbjörnsson Forstöðumaður - Miðlun og samskipti steinar.b.adalbjornsson()matis.is +354 422 5111
Þóra Valsdóttir Ráðgjafi thora.valsdottir()matis.is +354 422 5143

Mæliþjónusta og innviðir

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Aðalheiður Ólafsdóttir Skynmatsstjóri adalheidur.olafsdottir()matis.is +354 422 5010
Alicja Obuchowska Rannsóknarmaður alicja.obuchowska()matis.is +354 422 5015
Anna Arndís Árnadóttir Rannsóknarmaður anna.a.arnadottir()matis.is +354 422 5019
Anna Pála Vignisdóttir Sérfræðingur anna.p.vignisdottir()matis.is +354 422 5011
Ágústa K. Sigfúsdóttir Rannsóknarmaður agusta.k.sigfusdottir()matis.is +354 422 5016
Beata Wawiernia Umsjónarmaður rannsóknarstofu beata.wawiernia()matis.is +354 422 5022
Bogna Sikora Rannsóknamaður bogna.sikora()matis.is +354 422 5000
Branka Borojevic Rannsóknarmaður branka.borojevic()matis.is +354 422 5092
Erna Óladóttir Rannsóknamaður erna.oladottir()matis.is +354 422 5083
Eva Kuttner Svæðisstjóri eva.kuttner()matis.is +354 422 5033
Franklín Georgsson Forstöðumaður - Mæliþjónusta franklin.georgsson()matis.is +354 422 5040
Guðrún Kristín Eiríksdóttir Umsjónarmaður rannsóknarstofu gudrun.k.eiriksdottir()matis.is +354 422 5095
Halldóra Viðarsdóttir Umsjónarmaður rannsóknarstofu halldora.vidarsdottir()matis.is +354 422 5039
Heiða Pálmadóttir Faglegur leiðtogi - Efnamælingar   heida.palmadottir()matis.is +354 422 5056
Hrólfur Sigurðsson Sérfræðingur hrolfur.sigurdsson()matis.is +354 422 5062
Hrönn Ólína Jörundsdóttir Sviðsstjóri hronn.o.jorundsdottir +354 422 5112
Ildikó Olajos Sérfræðingur ildiko.olajos()matis.is +354 422 5029
Ingibjörg R. Þorvaldsdóttir Sérfræðingur ingibjorg.r.thorvaldsdottir()matis.is +354 422 5068
Janina Huber Rannsóknamaður janina.huber()matis.is +354 422 5031
Margrét Geirsdóttir Faglegur leiðtogi - örverumælingar margretg()matis.is +354 422 5090
Natasa Desnica Umsjónarmaður rannsóknarstofu natasa()matis.is +354 422 5067
Pálína Fanney Guðmundsdóttir Rannsóknamaður palina.f.gudmundsdottir()matis.is +354 477 1250
Páll Steinþórsson Sérfræðingur pall.steinthorsson()matis.is +354 422 5103
Sandra Rut Vignisdóttir Rannsóknamaður sandra.r.vignisdottir()matis.is +354 422 5000
Sólveig Katrín Ólafsdóttir Rannsóknamaður solveig.k.olafsdottir()matis.is +354 422 5122
Steinunn Ásbjörg Magnúsdóttir Sérfræðingur steinunn.magnusdottir()matis.is +354 422 5124
Steinunn Hallgrímsdóttir Rannsóknarmaður steinunn.hallgrimsdottir()matis.is +354 422 5124
Svala Guðmundsdóttir Rannsóknarmaður svala.gudmundsdottir()matis.is +354 477 1250
Svanhildur Hauksdóttir Rannsóknamaður svanhildur.hauksdottir()matis.is +354 422 5126
Vordís Baldursdóttir Sérfræðingur vordis.baldursdottir()matis.is +354 422 5018
Þorsteinn Ingvarsson Svæðisstjóri thorsteinn.ingvarsson()matis.is +354 477 1250
Þóra Björk Róbertsdóttir Rannsóknamaður thora.b.robertsdottir()matis.is +354 422 5150
Þóranna Vestmann Birgisdóttir Rannsóknarmaður thoranna.v.birgisdottir()matis.is +354 422 5046

Rannsóknir og nýsköpun

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Alexandra María Klonowski Umsjónarmaður rannsóknarstofu alexandra.m.klonowski()matis.is +354 422 5166
Alfons Ramel Sérfræðingur alfons.ramel()matis.is +354 422 5000
Anna Kristín Daníelsdóttir Sviðsstjóri anna.k.danielsdottir()matis.is +354 422 5014
Antoine Moenaert Sérfræðingur antoine.moenaert()matis.is +354 422 5072
Ásta Heiðrún E. Pétursdóttir Sérfræðingur asta.h.petursdottir()matis.is +354 422 5028
Bergrós Ingadóttir Miðlari - Mæliþjónusta og innviðir bergros.ingadottir()matis.is +354 422 5000
Birgir Örn Smárason Phd nemandi birgir.o.smarason()matis.is +354 422 5193
Björn Þór Aðalsteinsson Sérfræðingur bjorn.th.adalsteinsson()matis.is +354 422 5066
Bryndís Björnsdóttir Miðlari - Innleiðing og áhrif bryndis.bjornsdottir()matis.is +354 422 5023
Brynja Einarsdóttir Sérfræðingur brynja.einarsdottir()matis.is +354 422 5142
Cecilia Kvaavik Phd nemandi cecilia.e.k.kvaavik()matis.is +354 422 5000
Cezara Maria Pastrav Phd nemandi cezara.m.pastrav()matis.is +354 422 5000
Edda Olgudóttir Sérfræðingur edda()matis.is +354 422 5000
Elísabet Eik Guðmundsdóttir Miðlari - Mæliþjónusta og innviðir elisabet()matis.is +354 422 5000
Gregory Farrant Sérfræðingur gregory.farrant()matis.is +354 422 5087
Guðbjörg Ólafsdóttir Sérfræðingur gudbjorg.olafsdottir()matis.is +354 422 5051
Guðmundur Óli Hreggviðsson Faglegur leiðtogi - Könnun og hagn. erfðaauðlinda gudmundur.o.hreggvidsson()matis.is +354 422 5047
Guðmundur Stefánsson Faglegur leiðtogi - Innihaldsefni og vöruþróun gudmundur.stefansson()matis.is +354 422 5048
Halla Halldórsdóttir Sérfræðingur halla.halldorsdottir()matis.is +354 422 5038
Helga Gunnlaugsdóttir Faglegur leiðtogi - Örugg virðiskeðja matvæla helga.gunnlaugsdottir()matis.is +354 422 5058
Jón Árnason Sérfræðingur jon.arnason()matis.is +354 422 5073
Jónas Rúnar Viðarsson Faglegur leiðtogi - Örugg virðiskeðja matvæla jonas.r.vidarsson()matis.is +354 422 5107
Justine Vanhalst Sérfræðingur justine()matis.is +354 422 5085
Kolbrún Sveinsdóttir Sérfræðingur kolbrun.sveinsdottir()matis.is +354 422 5079
Kristinn Ólafsson Miðlari - Innleiðing og áhrif kristinn.olafsson()matis.is +354 422 5080
Lilja Björk Jónsdóttir Sérfræðingur lilja.b.jonsdottir()matis.is +354 422 5043
Magnea Guðrún Karlsdóttir Miðlari - Mæliþjónusta og innviðir magnea.g.arnthorsdottir()matis.is +354 422 5088
Margrét Eva Ásgeirsdóttir Sérfræðingur margret.e.asgeirsdottir()matis.is +354 422 5035
Margrét Geirsdóttir Sérfræðingur mg()matis.is +354 422 5089
Maria Naumovskaya Rannsóknarmaður mariakatrin()matis.is +354 422 5061
Monica Daugbjerg Christensen Phd nemi monica()matis.is +354 422 5147
Ólafur H. Friðjónsson Sérfræðingur olafur.h.fridjonsson()matis.is +354 422 5097
Ólafur Reykdal Sérfræðingur olafur.reykdal()matis.is +354 422 5098
Paulina Wasik Sérfræðingur paulina.e.wasik()matis.is +354 422 5146
Pauline Bergsten Sérfræðingur pauline.bergsten()matis.is +354 422 5100
Pauline Vannier Sérfræðingur pauline.vannier()matis.is +354 422 5084
Ragnhildur Friðriksdóttir Sérfræðingur ragnhildur.fridriksdottir()matis.is +354 422 5049
René Groben Sérfræðingur rene.groben()matis.is +354 422 5104
Rósa Jónsdóttir Faglegur leiðtogi - Innihaldsefni og vöruþróun rosa.jonsdottir()matis.is +354 422 5109
Sigurlaug Skírnisdóttir Miðlari - Mæliþjónusta og innviðir sigurlaug.skirnisdottir()matis.is +354 422 5118
Sophie Jensen Miðlari - Mæliþjónusta og innviðir sophie.jensen()matis.is +354 422 5025
Sólveig Pétursdóttir Sérfræðingur solveig.k.petursdottir()matis.is +354 422 5123
Stefán Þór Eysteinsson Phd nemandi stefan.th.eysteinsson()matis.is +354 422 5026
Stephen Knobloch Phd nemandi stephen.knobloch()matis.is +354 422 5139
Sæmundur Elíasson Phd nemandi saemundur.eliasson()matis.is +354 422 5000
Valur Norðri Gunnlaugsson Miðlari - Innleiðing og áhrif valur.n.gunnlaugsson()matis.is +354 422 5134
Viggó Marteinsson Faglegur leiðtogi - Könnun og hagn. erfðaauðlinda viggo.th.marteinsson()matis.is +354 422 5135
Þórdís Kristjánsdóttir Phd nemandi thordis.kristjansdottir()matis.is +354 422 5059

Rekstur

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Áslaug Vignisdóttir Matsveinn aslaug.vignisdottir()matis.is +354 422 5168
Fríða Björg Sigurðardóttir Aðstoðarmaður í mötuneyti frida.b.sigurdardottir()matis.is +354 422 5168
Gísli Á. Sighvatsson Tækjastjóri gislis()matis.is +354 858 5052
Guðlaug Eiríksdóttir Matreiðslumeistari gudlauge()matis.is +354 422 5168
Hafdís Erla Bogadóttir Sérfræðingur hafdis.e.bogadottir()matis.is +354 422 5000
Helena Mara Velemir Aðstoðarmaður í mötuneyti helena.m.velemir()matis.is +354 422 5168
Hróar Hugosson Mannauðsfulltrúi hroar()matis.is +354 422 5027
Hrund Birgisdóttir Bókari hrund.birgisdottir()matis.is +354 422 5081
Jóhanna Sigríður Hjartardóttir Bókari johanna.s.hjartardottir()matis.is +354 422 5077
Jón Haukur Arnarson Sviðsstjóri jon.h.arnarson()matis.is +354 422 5076
Júlía Björg Sigurbergsdóttir Aðalbókari julia.b.sigurbergsdottir()matis.is +354 422 5071
Kristinn Kolbeinsson Fjármálastjóri kristinn.kolbeinsson()matis.is +354 422 5082

Skrifstofa forstjóra

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Inga Freyja Arnardóttir Skjalastjóri Ingafreyja()matis.is +354 422 5036
Oddur Már Gunnarsson Skrifstofustjóri oddur.m.gunnarsson()matis.is +354 422 5096
Sigrún Mjöll Halldórsdóttir Sérfræðingur sigrun.m.halldorsdottir()matis.is +354 422 5101

Yfirstjórn

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Hörður G. Kristinsson Rannsókna- og nýsköpunarstjóri hordur.g.kristinsson()matis.is +354 422 5063
Sveinn Margeirsson Forstjóri sveinn.margeirsson()matis.is +354 422 5125